ANIME
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cartoon

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
SAAMI
Admin
SAAMI

: 30

ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ   ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ EmptySun May 09, 2010 9:06 am

1.การโหลดผู้ที่สามารถมองเห็นกระทู้ได้ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้น

(ในครั้งหน้าเราอาจจะกำหนดค่าโพสสำหรับโหลด)

2.ห้ามปั่นcomment ถ้าไม่จำเป็น(เราจะแบนเธอนะค่ะถ้าปั่น)

3.อย่าเอาสัตว์ทั้งหลาย(คำหยาบ)มาปล่อยในบอร์ดนะค่ะ เราไม่ต้องการค่ะ
ข้อกำหนดในการ Download Anime Fansub

4. หากจะนำผลงานไปแจกต่อต้องไปขอโดยตรงจากทางค่ายไม่ใช่มาขอกับคนที่เอามาแจกให้เอง เพราะบางครั้งผู้ที่นำมาแจกไม่ได้เกี่ยวข้องกับทางค่าย แต่ก็ไปขออนุญาตนำมาลงเหมือนเกัน

5. ห้ามนำไปจำหน่าย / ขายต่อ หรือการทำธุรกรรมใด ๆ ที่เกี่ยวข้องกับผลงานจากทางค่ายทุกค่าย

6. ห้ามลบชื่อค่ายและเครดิตต่าง ๆ ออกจากไฟล์ซับ และห้ามแอบอ้างว่าเป็นผลงานของตัวเอง

7. ห้าม Hotlink ไปยังที่อื่นโดยเด็ดขาด

8. ห้ามนำไปอัพลงเองที่ www Youtube / Mthai / Yenta4 หรือ อื่นๆ ที่มีการอัพโหลดคลิปดูได้โดยเด็ดขาด (หากแต่เจ้าของผลงานไปอัพลงเอง)

9. ทวนอีกรอบ *ผลงานทุกผลงานของทุกค่ายนั้นต้องขออนุญาตกับทางค่ายก่อนนะครับ (กรณีนำมาแจกต่อ)

ขอบคุณที่เข้ามารับรู้นะค่ะ ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ Icon_razz(รวบยอดจากน้องริวอีกทีจ้ะ)

แก้ไขล่าสุดโดย SAAMI เมื่อ Sun May 16, 2010 12:15 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-club.thai-forum.net
KuroKaiShi
Admin
KuroKaiShi

ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ   ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ EmptyWed May 12, 2010 7:05 pm

ข้อกำหนดในการขออนุญาตนำผลงานไปแจกต่อในส่วนของผลงานจากทางค่าย Yok@Iz-FS นั้น

ผมซึ่งไปรับมาแจกต่อเองโดยตรงนั้น ก็ขอให้ใช้ข้อกำหนดเหมือนกับ 6 ข้อข้างบนครับ

ในกรณีอยากแจกผลงานของทางค่าย Yok@Iz-FS ให้ทำดังนี้ครับ

1. หากจะนำfansubของทางค่ายไปแจกต่อนั้น โปรดเแจ้งมาที่ผมก่อนนะครับ PM มาที่ชื่อ KuroKaiShi ชื่อผมคนเดียวเท่านั้นนะครับ

*ห้ามไปแจกก่อนได้รับอนุญาติ เรื่องนี้สำคัญมากๆครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fairytaill.exteen.com

ระเบียบการใช้บอร์ด/โหลดอนิเมะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1